JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

{ ;

YAH: KUONGEZA MUDA WA KUOMBA NA KUPOKEA MAOMBI YA

KAZI (AJIRA YA MUDA)

Kupitia Tangazo lililotolewa na Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo
ya Makazi la nafasi za kazi 124 za fani mbalimbali la tarehe 7 Juni, 2023,
watakaofanya kazi katika Mradi wa Uboreshaji Usalama wa Milki za Ardhi
(Land Tenure Improvement Project) kwa malipo ya siku katika maeneo
ya Chalinze, Kigoma na Dodoma. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi
imesogezwa mbele badala ya tarehe 25 Juni, 2023 sasa itakuwa tarehe
1 Julai, 2023, kwa nafasi zote zifuatazo;

NAFASI: AFISA MIPANGO MIJI
IDADI : NAFASI 23
AINA YA AJIRA: Mkataba Muda Maalum

ENEO LA KAZI: Dodoma Jiji (08), Kigoma Ujiji (08) na Chalinze Mji (07)

A.Sifa za waombaji:
1. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18
2. Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri husika
3. Awe na elimu/ujuzi wa angalau shahada ya kwanza katika fani ya

kinachotambulika na Serikali
4. Awe na uwezo wa kutumia Q GIS au Arc GIS katika kuandaa
michoro ya mipango Miji
5. Awe na uzoefu usiopungua miaka miwili (2) wa kufanya kazi za
urasimishaji
MAJUKUMU

Kukusanya Taarifa za uwandani

Kupanga maeneo ya urasimishaiji

Kutoa elimu ya masuala ya kupanga makazi holela
Kuandaa michoro ya Mipangomiji

Kuwasilisha (Public Display) Michoro

L

Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na msimamizi wake



NAFASI: MRASIMU RAMANI (MAPPING OFFICERS)

IDADI: - NAFASI 5

AINA YA AJIRA: Mkataba Muda Maalum

ENEO LA KAZI: Dodoma Jiji (02), Kigoma Ujiji (01) na Chalinze Mji (02)

SIFA ZA WAOMBAJI
1. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18

2. Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri husika

3. Awe na elimu/ujuzi wa angalau shahada katika fani zinazoendana
na sekta ya ardhi kutoka katika Chuo chochote kinachotambulika
na Serikali

4. Awe na uwezo wa kutumia Auto CAD, Q GIS au Arc GIS katika
kuandaa michoro ya mipango Miji

3. Awe na uzoefu usio pungua miaka miwili katika kuandaa ramani

MAJUKUMU

1. Kukusanya Taarifa za uwandani na kuunganisha maumbo kutoka
kwa wapima/wapima wasaidizi

2. Kuandaa ramani za upimaji/mipango miji

3. Kuwasilisha (Public Display) na kufanya marekebisho kwa
kuzingatia maelekezo

4. Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na msimamizi wake



NAFASI: MPIMA AU FUNDI SANIFU MPIMA

IDADI :- NAFASI 24

AINA YA AJIRA: Mkataba Muda Maalum

ENEO LA KAZI: Dodoma Jiji (08), Kigoma Ujiji (08) na Chalinze Mji (08)

SIFA ZA WAOMBAJI
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Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18
Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri husika

Awe na elimu/ujuzi wa angalau stashahada katika fani ya Upimaji

ardhi kutoka katika Chuo chochote kinachotambulika na Serikali

. Aweze na uwezo wa kutumia Auto CAD, Q GIS au Arc GIS katika

kuandaa michoro ya upimaji

5. Awe na uzoefu usio pungua miaka miwili wa kufanya kazi za
Urasimishaji

6. Awe amehusishwa katika kazi ya upimaji ya viwanja visivyopungua
mia tano

MAJUKUMU

1. Kukusanya Taarifa za uwandani

2. Kupima maeneo ya urasimishaji

3. Kutoa elimu ya masuala ya kupanga makazi holela

4. Kuandaa michoro ya upimaiji na kufunga hesabu za upimaiji

5. Kuwasilisha (Public Display)

6. Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na msimamizi wake



NAFASI: WAKUSANYA TAARIFA ZA WAMILIKI VIPANDE VYA ARDHI

(PARA SURVEYORS)
IDADI: NAFAS| 24
AINA YA AJIRA: Mkataba Muda Maalum

ENEO LA KAZI: Halmashauri ya Jiji la Dodoma (08), Halmasahuri ya
Manispaa ya Kigoma Ujiji (08) na Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze
(08)

SIFA ZA WAOMBAJI
1. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18

2. Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri husika

3. Awe na elimu/ujuzi wa angalau Stashahada katika fani
zinazohusiana na ardhi kutoka katika Chuo chochote
kinachotambulika na Serikali

4. Aweze kutumia vifaa vya kisasa (mobile devices) kukusanya
taarifa za wamiliki wa Ardhi na kijiografia

5. Uwezo wa kutumia mifumo ya kijiografia (GIS)

6. Mwenye stashahada ya mipangomiji atawepewa kipaumbele

MAJUKUMU

1. Kukusanya taarifa za vipande vya ardhi katika maeneo ya
urasimishaiji.

Kuchukua taarifa za matumizi ya ardhi

Kuchukua taarifa za umiliki wa vipande vya ardhi.

Kuchakata taarifa zilizokusanywa.
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Kushirikiana na kamati za urasimishaji katiaka kuwafikia wananchi
ili kuchukua taarifa za vipande vya ardhi.
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Kutunza vifaa vya ukusanyaji taarifa.

7. Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na msimamizi wake



NAFASI: MSADIZI WA UPIMAJI (FIELD ASSISTANT)
IDADI: - NAFASI 48
AINA YA AJIRA: Mkataba Muda Maalum

ENEO LA KAZI: Halmashauri ya Jiji la Dodoma (16), Halmashauri ya
Manispaa ya Kigoma Ujiji (16) na Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze
(16)

SIFA ZA WAOMBAJI

e Awe Mtanzania mwenye umri wa miaka 18 na kuendelea

¢ Awe anajua kusoma na kuandika

¢ Mwenye uzoefu wa kusaidia wampima ardhi katika usimikaji wa
vigingi

e Aliyefanya kazi ya usaidizi wa wapima ardhi katika Halmashauri

husika atapewa kipaumbele

MAJUKUMU

1. Kusaidia katika kubeba vifaa vya upimaji katika maeneo ya
urasimishaiji.

2. Kuwasaidia wapima katika kuweka alama za mipaka ( Becons ).

3. Kupanga beacons katika mpangilio stahiki

4. Kutekeleza majukumu mengine kadri ya maelekezo ya viongozi

wa mradi.



NAMNA YA KUTUMA MAOMBI
1. Waombaji wa Dodoma wawasilishe maombi yao katika Ofisi za

Mradi wa Uboreshaji Usalama wa Milki za Ardhi zilizopo katika
Jengo la Kambarage — Dodoma (ghorofa ya kwanza mkabala na
CRDB Bank)

2. Waombaiji wa Chalinze na Kigoma wawasilishe maombi yao katika
Ofisi ya Halmashauri husika (Chalinze na Kigoma Ujiji)

3. Pia maombi yanaweza kuwasilishwa kupitia barua pepe

pc.ltip@lands.qgo.tz

Maombi yote yaelekezwe kwa anuani ifuatayo;

Katibu Mkuu,

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,
S. L. P 2908,
40477 DODOMA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 01 Julai, 2023 saa 06:30
mchana.

NB: Waombaiji wabainishe maeneo wanayoomba kufanya kazi
KATIBU MKUU

WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
26 JUNI, 2023



